Vòng Tay Tệ Tâm

Vòng Tay Tệ Tâm Vòng Tay Gỗ Huyết rồng
vòng tay phong thuỷ
vòng tay đẹp phong thuỷ
vòng tay cho nữ
vòng tay

29/11/2018

Kiệt tác mỹ nghệ của Làng Việt
Tỳ Hưu là linh vật trong văn hoá phật giáo phong thuỷ có thể nói linh vật được trời ban có khả năng khắc chế tà khí - khắc chế sự quấy nhiểu , ở công ty đồng nghiệp bàn ra tán vào chuyện của ta , đồng nghiệp ganh ghét ám hại hay hạn xui hàng tháng hàng năm v.v.v đều bị sức mạnh của tỳ hưu gỗ huyết rồng xua tan đi .

Tỳ hưu có 2 cặp 1 trái và phải , Trái là tịch tà là linh vật khắc chế tà khí , phải là THIÊN LỘC có khả năng hút tài lộc có cơ hội là dẫn đến bên quý chủ , phò trợ quý chủ làm ăn phát đạt .

Làm sao để thỉnh tỳ hưu hiệu nghiệm , Đặc biệt nhất khi thỉnh tỳ hưu mọi người nhớ kỹ , Bịt Mắt tỳ Hưu và nhờ nơi sản xuất cầu may cho chúng ta ! Các Bạn nên nhớ rằng , không phải ai cũng có thể cầu may linh vật được mà phải do chinh tay thợ thầy trong nghề có khả năng tạc linh thần bao đời mới có duyên được dẫn linh thần khai tẩy đi linh thiên chấn áp trong các loại gỗ loại đá để thành tạc thiên thu về hồn linh thú ( Linh Thần )

Xưỡng Gỗ Huyết rồng 3 đời làm mộc và xem phong thuỷ !

          👉🏼 thông tin và giá tại ảnh👈🏼✔️Giao hàng toàn quốc✔️thanh toán khi nhận hàng✔️được kiểm tra khi nhận hàngmời q...
23/11/2018


👉🏼 thông tin và giá tại ảnh👈🏼
✔️Giao hàng toàn quốc
✔️thanh toán khi nhận hàng
✔️được kiểm tra khi nhận hàng
mời quý khách hàng ghé trang page để cùng ngắm những sp mới , độc , lạ sại shop
--------------
ĐC: Mỹ Nghệ L.K
Hotline:094.119.5557

👉 Nhẫn một chút sóng yên gió lặng, lùi một bước biển rộng trời cao- Khi còn là một đứa trẻ, chúng ta thường dễ vui, dễ b...
16/11/2018

👉 Nhẫn một chút sóng yên gió lặng, lùi một bước biển rộng trời cao

- Khi còn là một đứa trẻ, chúng ta thường dễ vui, dễ buồn và thường phản ứng rất nhanh với mọi thứ xung quanh theo bản năng. Càng lớn lên, việc bộc lộ cảm xúc sẽ bị hạn chế lại. Không phải chúng ta trở nên vô cảm mà đơn giản chỉ là chúng ta học được cách kiềm chế cảm xúc.

- Khi cuộc sống xảy ra vấn đề, có người chọn cách phản ứng lại bằng những cảm xúc tiêu cực. Có người lại bình tĩnh, hít thở thật sâu và để cho lí trí cân nhắc phương án giải quyết. Với tuýp người thứ hai, họ có khả năng kiềm chế cảm xúc tốt, họ biết cách lùi một bước để thấy được toàn cảnh vấn đề.Người khôn ngoan luôn bình tĩnh trong khủng hoảng. Họ có thể lùi lại và nhìn thấy toàn cảnh rộng lớn hơn. Họ suy nghĩ chín chắn và có sự phản tỉnh. Họ nhận ra giới hạn tri thức của bản thân, luôn tỉnh táo để xem xét đến những khía cạnh thay thế.

🙏 Trong Phật giáo, việc lùi bước này được đúc kết thành câu châm ngôn nổi tiếng: "Nhẫn một chút sóng yên gió lặng, lùi một bước biển rộng trời cao". "Lùi một bước" không phải yếu hèn mà là cảnh giới của trí tuệ. Và đó là một triết lí của hạnh phúc.

  Vật phẩm mạng lại sự may mắn cho tất cả mọi người .Hút Tài Lộc - Cầu Tình Duyên - Trừ Tà Ma - May Mắn-----------------...
08/11/2018

Vật phẩm mạng lại sự may mắn cho tất cả mọi người .
Hút Tài Lộc - Cầu Tình Duyên - Trừ Tà Ma - May Mắn
--------------------------
Đã có người từng tan gia bại sản nhưng phúc chốc phục hổi chỉ vì lấy lại niềm tin và sự phấn đấu nhờ đeo vòng huyết rồng .

Đã có người từng xui xẻo trong hôn nhân từng li dị từng chia tay đã có niềm hạnh phúc của riêng mình nhờ sự may mắn và tin thần tốt không nghi suy khi đeo vòng tay huyết rồng .

Đã có người từng thất nghiệp nhiều lần đi xin phỏng vấn làm việc nhưng đều thất bại , nhưng đã có việc làm ổn định chỉ vì thiếu sự nhiết huyết thiếu tự tin nên cần có vật phẩm hổ trợ để đem đến sự tự tin hơn , luôn có một điều gì đó ấp ủ may mắn hơn cho quý chủ
---------------------------
Không phải vật phẩm vòng tay gỗ huyết rồng thần thánh - Mà do chính các bạn đấy , khi chúng ta thỉnh vòng về chúng ta có tâm niêm vật may mắn , Thì điều may mắn sẽ đến với các bạn .
Khi tin vào một sự tâm linh một sự hổ trợ nào đó thì các bạn sẽ cảm thấy được bảo vệ và an toàn tự tin hơn bao giờ hết .
Hãy cố lên các Bạn của tôi ơi điều may mắn - Điều Bình AN sẽ mãi đến với các bạn khi các bạn tin .

Hãy CMT - Năm sinh + cung mệnh của mình để được tư vấn Miễn Phí về phong thuỷ nhé .
Hotline : 094.119.5557

💥💥💥💥vòng tay gỗ bách xanh💥💥💥💥----------------------------Vòng tay gỗ Bách xanh là sự chọn lựa tuyệt đối cho những bạn mê...
07/11/2018

💥💥💥💥vòng tay gỗ bách xanh💥💥💥💥
----------------------------
Vòng tay gỗ Bách xanh là sự chọn lựa tuyệt đối cho những bạn mê trang sức gỗ. Vòng đeo tay gỗ Bách xanh có giá trị không thấp chút nào vì đặc tính đổi màu của nó.
Khi muốn chọn vòng đeo tay làm quà tặng cho người thân trong gia đình, người tặng cũng tiếp tục phải tìm hiểu thật kỹ lưỡng để chọn ra các cái vòng đẹp theo đúng đặc biệt ý nghĩa, bộc lộ tình cảm cao quý, mang thông điệp là các lời chúc tốt lành nhất cho tất cả những người nhận. Đó chính là gỗ Bách xanh.

Khi đeo vòng tay gỗ bách xanh lâu dài hơn, ngoài vấn đề mang tới sức mạnh, niềm tin tự do, còn làm người đeo nó thêm phúc, thêm phần nên các chiếc vòng đeo tay gỗ bách xanh mới được gọi là vòng tay may mắn.

Hạt gỗ được gia công từ gỗ bách xanh, loại gỗ rất có khả năng đổi màu, một loại gỗ quý, có mùi hương thoải mái và dễ chịu, có công dụng đổi màu theo ánh nắng và nhiệt độ.

Vòng đeo tay gỗ bách xanh may mắn hợp lí dùng cho cả nam và nữ, vòng khi đeo thể hiện được cả mạnh mẽ của người sở hữu. Mỗi hạt có vân gỗ hiện ra rất đẹp. Bên cạnh đó với con số và kích cỡ hạt không giống nhau nó còn mang ý nghĩa tâm linh.

Khi sở hữu một chiếc vòng bách xanh này, không riêng gì sức khỏe mà các điều màu đỏ lộc may sẽ tới với khách hàng.
Vòng tay gỗ bách xanh thường như hình bên dưới, gỗ màu vàng không còn vân đen, hợp cho người tính kim (Thổ sinh Kim)

Gỗ bách xanh có mùi thơm hắc nhưng thoải mái. Gỗ Bách Xanh được người Đài Loan ưu thích nhất, có tác dụng thu hút tài lộc, thuận tiện trong kinh doanh/tiền bạc.
---------------------------------------------
CMT : Năm Sinh để xem Mình Hợp Với Gỗ Nào nhé
- Khách hàng được kiểm tra vòng trước khi thanh toán!
- Bảo hành 5 năm cho sản phẩm.
➦ Đặt_hàng: inbox tên_địa chỉ_số điện thoại để được giao hàng tận nơi.
➦ Tư vấn: Comment năm sinh và công việc hoặc để lại số điện thoại để được tư vấn miễn phí.
📞 Hotline: 094.119.5557
🏤 Địa chỉ: 399/1 Thống Nhất Gò Vấp Hồ Chí Minh

🎋 VÒNG TAY GỖ SƯA ĐỐT TRÚC 🎋👉 Gỗ sưa là loại gỗ rất tốt, bền bỉ với thời gian, không mối mọt, không biến hình co nứt, độ...
02/11/2018

🎋 VÒNG TAY GỖ SƯA ĐỐT TRÚC 🎋

👉 Gỗ sưa là loại gỗ rất tốt, bền bỉ với thời gian, không mối mọt, không biến hình co nứt, độ ổn định cao. Gỗ có màu vàng kim, ôn nhuận, tâm gỗ có màu hồng đỏ, đặc biệt vân gỗ tứ diện không theo quy tắc nào. Chất gỗ quý bóng đẹp tự nhiên, không sơn phết hóa chất.

👉 Vòng tay gỗ Sưa có vân sóng mây đẹp được lựa chuẩn từng hạt một vân gỗ cực đẹp lạ sóng vân rõ nét nổi sang trọng. Vòng gỗ Sưa có màu vàng – đen tự nhiên rất đẹp, hương thơm nhẹ và dịu như hương gỗ trầm, bề mặt đánh bóng thủ công sáng bóng tự nhiên. Vòng tay gỗ Sưa phù hợp cho cả nam và nữ, đem lại may mắn cho người đeo vòng.

👉 Với những viên gỗ hạt tròn được làm hoàn toàn thủ công bởi những thợ mộc lành nghề, loại gỗ Sưa dùng làm vòng tại shop chúng tôi được chọn lựa từ những thân lõi nhiều năm tuổi, hoặc gỗ lẻ dư ra ở các vị trí nu, gốc sụn của cây Sưa. Do đó, chúng tôi luôn có được những vòng tay gỗ Sưa vân tuyệt đẹp, giá cả cạnh tranh trên thị trường.
📙 ƯU ĐÃI LỚN :
✔️ Không qua trung gian, hàng chuẩn, bảo hành 5 năm cho sản phẩm.
✔️ Trả tiền khi giao hàng, ship cod toàn quốc
Hotline : 094.119.5557

✨ VÒNG TAY GỖ SƯA - PHONG THỦY MAY MẮN ✨👍👍👍 5 Lý do nên đeo Vòng tay gỗ sưa :🙏🙏🙏Vòng gỗ sưa đỏ gắn liền với Phật, vậy nê...
02/11/2018

✨ VÒNG TAY GỖ SƯA - PHONG THỦY MAY MẮN ✨

👍👍👍 5 Lý do nên đeo Vòng tay gỗ sưa :

🙏🙏🙏Vòng gỗ sưa đỏ gắn liền với Phật, vậy nên mang tính lành, ai mang cũng được, không phụ thuộc vào cung mệnh.

⏩ Gỗ sưa đỏ có tác dụng tốt trực tiếp tới sức khỏe như: làm hành khí, hoạt huyết, rất tốt cho người bị tim mạch, dạ dày, đặc biệt là bị cao huyết áp.

💰💰💰 Vòng đeo tay bằng gỗ sưa có thể xua đuổi tà ma, được Đức Phật bảo vệ, đây cũng là vòng tay may mắn, được các doanh nhân thường đeo và nó giúp gia chủ phát lộc, làm ăn thuận lợi

💸💸💸 Vòng gỗ sưa còn đem đến cho bạn sự sang trọng của dòng gỗ hoàng tộc, mang giá trị thời trang cao. Giúp tăng thêm sự lịch lãm của cánh mày râu, cá tính của phái đẹp.

💪💪💪 Gỗ sưa đỏ rất bền và cứng, nên bạn có thể đeo thoải mái mà không lo bị sứt xẹo hay mục…

ĐẶC BIỆT: Vòng gỗ sưa đã được chùa trì chú cầu bình an, may mắn
📙 ƯU ĐÃI LỚN :
✔️ Không qua trung gian, hàng chuẩn, bảo hành 5 năm cho sản phẩm.
✔️ Trả tiền khi giao hàng, ship cod toàn quốc
Hotline : 094.119.5557





























✨✨ VÒNG TAY HẠT TRÀNG 108 HẠT ✨✨🎋 Tràng hạt phong thủy bằng gỗ Sưa có những tác dụng đặc biệt như có mùi thơm làm hành k...
02/11/2018

✨✨ VÒNG TAY HẠT TRÀNG 108 HẠT ✨✨

🎋 Tràng hạt phong thủy bằng gỗ Sưa có những tác dụng đặc biệt như có mùi thơm làm hành khí, hoạt huyết, rất tốt cho người bị tim mạch, dạ dày, đặc biệt là bị cao huyết áp. 👉 Đeo vòng tay hàng ngày ngoài việc mang lại tinh thần sảng khoái, còn giúp nhủ nhân thêm nhiều may mắn hơn trong cuộc sống.

👉 Đeo vòng tay gỗ Sưa đỏ lâu dài, ngoài việc mang lại sức khỏe, tinh thần thoải mái, còn giúp chủ nhân thêm vượng khí, tài lộc. Vì vậy nó còn được gọi là vòng tay phong thủy.
📙 ƯU ĐÃI LỚN :
✔️ Không qua trung gian, hàng chuẩn, bảo hành 5 năm cho sản phẩm.
✔️ Trả tiền khi giao hàng, ship cod toàn quốc
Hotline : 094.119.5557

👉 Gỗ mun được giới mỹ nghệ Việt Nam nâng niu vì vẻ huyền bí, tính huyền thoại và độ hiếm của sản phẩm khi để một thời gi...
02/11/2018

👉 Gỗ mun được giới mỹ nghệ Việt Nam nâng niu vì vẻ huyền bí, tính huyền thoại và độ hiếm của sản phẩm khi để một thời gian lâu lên nước chuyển từ màu xanh khaki sang màu đen bóng như sừng, tôm và vân gỗ mun sừng cũng mất đi. Điểm nhận biết then chốt gỗ mun nằm ở chỗ khi vạc phôi ra có màu vàng xanh đặc trưng, gỗ nặng, cứng, gõ vào kim loại nghe chan chát

⏩ Với giới sành gỗ, Gỗ mun là loại gỗ quý hiếm, có giá trị được xếp hạng gỗ nhóm 1, cùng nhóm với một số loại gỗ quý khác như: gỗ sưa, trắc, hoàng đàn. Gỗ mun có chất lượng rất tốt với độ bền cơ học cao, khả năng chống mối mọt tự nhiên, gỗ có đặc tính rất nặng và sớ gỗ mịn, đanh cứng, vân gỗ có những hoa văn sọc trắng vàng và đen hòa quyện lẫn nhau rất đẹp mắt.

📿 Công dụng:

Tránh tà ma khi đi đường ban đêm.
Chống ngủ hay gặp ác mộng.
Thích hợp để trì Chú, Kinh Phật.

❌ Lưu ý khi sử dụng:

- Tránh mang vật phẩm vào nơi xú uế, dơ bẩn.
- Tránh để vào túi quần, yên xe.
- Vì vật phẩm đã được trì Chú Đại Bi và Kinh Rải Tâm Từ nên cần sự trang trọng, tôn nghiêm.
Hãy CMT - Năm sinh + cung mệnh của mình để được tư vấn Miễn Phí về phong thuỷ nhé .
Hotline : 094.119.5557

✔️ BÁCH XANH - Gỗ đổi màu - Là loại gỗ có khả năng đổi màu theo ánh sáng và nhiệt độ. Và cũng là một dòng gỗ quý với tin...
02/11/2018

✔️ BÁCH XANH - Gỗ đổi màu - Là loại gỗ có khả năng đổi màu theo ánh sáng và nhiệt độ.
Và cũng là một dòng gỗ quý với tinh dầu và hương thơm đem lại lợi ích tốt cho sức khỏe.

✔️ Vòng hạt gỗ hiện nay được nhiều người yêu thích. Nó không chỉ đem đến lợi ích cho sức khỏe, cho tinh thần mà nó còn là một món đồ trang sức đẹp. Thay thế cho những món đồ mang đậm tính hiện đại hóa, những chiếc vòng tay gỗ Bách xanh sẽ đem lại một phong cách mới cho bạn và cho người thân.

✔️ Đây là một sản phẩm cao cấp tinh tế, thể hiện đẳng cấp chủ nhân. Ngoài ra vòng đeo tay bằng gỗ bách xanh còn có tác dụng trừ tà, chiêu tài dẫn lộc, mang đến nhiều may mắn cho chủ nhân.

✔️ Mỗi sản phẩm vòng đeo tay cao cấp đều là sản phẩm chế tác thủ công từng hạt, nguyên liệu tự nhiên được chọn lọc cao cấp nhất để tạo ra sản phẩm tinh tế đúng với đẳng cấp của bạn.

✔️ Khách hàng sẽ cảm thấy vô cùng hài lòng và hãnh diện khi mang chiếc vòng đeo tay bằng gỗ bách xanh cao cấp của chúng tôi.

✔️ Đặc biệt vòng tay gỗ bách xanh càng đeo càng bóng và lên vân cực đẹp.

✔️ Bạn chú ý: Tránh để vòng tiếp xúc nhiều với các loại hóa chất, sẽ làm giảm độ bóng và ảnh hưởng đến mùi thơm mát tự nhiên của gỗ bách xanh.
Hãy CMT - Năm sinh + cung mệnh của mình để được tư vấn Miễn Phí về phong thuỷ nhé .
Hotline : 094.119.5557

📣Vòng Tay HUYẾT LONG (máu rồng)Từ xa xưa gỗ Huyết Long tượng trưng cho bậc Đế Vương, sự cao quý và quyền lực, được mệnh ...
02/11/2018

📣Vòng Tay HUYẾT LONG (máu rồng)

Từ xa xưa gỗ Huyết Long tượng trưng cho bậc Đế Vương, sự cao quý và quyền lực, được mệnh danh là vua của các loại gỗ.

Vào ban đêm, bạn hãy lấy flash ( đèn led, đèn pin đthoai) rọi vào. Quan sát bạn sẽ thấy chiếc vòng tay huyết long này có hiện tượng thấu quang, những hạt vòng sẽ chuyển thành màu đỏ.

🀄 BẢO BỐI HỘ THÂN - GIẢM TRỪ TAI ƯƠNG, MANG LẠI BÌNH AN, MAY MẮN và TÀI LỘC

Vòng gỗ Huyết Long có tác dụng giúp:

👉 Cân bằng năng lượng trong cơ thể, giúp tinh thần sảng khoái, tâm tính thanh tịnh, kiềm chế nóng giận.

👉 xua đuổi tà khí, sát khí tăng vượng khí

👉 Át vía xấu, át vía đối thủ, vía sếp

👉 Mang lại bình an, may mắn

👉 Hút lộc, hút tiền tài, thăng tiến công danh
👉 Đi đường thấy bình an

👉 Giúp tình cảm khăng khít hơn

👉 Giúp các bé không quấy đêm, ngủ không giật mình

👉giúp xung khí huyết, tránh đột quỵ, bảo vệ sức khỏe, cải thiện số phận, tránh cái rủi, gặp cái may, mang lại tài lộc, hạnh phúc cho bạn.

👉Trẻ em, người già đeo để mong cầu sức khỏe, thanh thiếu niên mong cầu học hành thi cử thuận lợi, người trưởng thành mong may mắn tài lộc, công danh
Hãy CMT - Năm sinh + cung mệnh của mình để được tư vấn Miễn Phí về phong thuỷ nhé .
Hotline : 094.119.5557

Address

69/1 Nguyễn Du Quận Gò Vấp
Ho Chi Minh City
700000

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Vòng Tay Tệ Tâm posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share