Cami Art

Cami Art Hãy để những gam màu vẽ nên câu chuyện của bạn.
️🎨Cami Art- Nghệ thuật từ trái tim🎨 Cami Art- Nghệ thuật từ trái tim

Trung Thu Tại CamiArt🌙 Trung Thu năm nay tại CamiArt tuy không trọn vẹn khi nhiều nơi đang gặp khó khăn vì lũ lụt, 💚❣️nh...
17/09/2024

Trung Thu Tại CamiArt
🌙 Trung Thu năm nay tại CamiArt tuy không trọn vẹn khi nhiều nơi đang gặp khó khăn vì lũ lụt, 💚❣️nhưng chúng tôi vẫn quyết định tổ chức một buổi lễ đơn giản, ấm cúng để mang niềm vui đến cho các em nhỏ. 🍥🪀

[ĐẾM NGƯỢC THỜI GIAN]🎨 WORKSHOP HỘI HỌA “HÀ NỘI MÙA SANG THU”🌸 Bạn có hẹn với Cami Art vào ngày mai....!?📝 Thông Tin Chư...
30/08/2024

[ĐẾM NGƯỢC THỜI GIAN]
🎨 WORKSHOP HỘI HỌA “HÀ NỘI MÙA SANG THU”
🌸 Bạn có hẹn với Cami Art vào ngày mai....!?
📝 Thông Tin Chương Trình:
💦 Thời gian: 15h thứ 7 ngày 31/8/2024
💦 Địa điểm: Allan Coffe – Trung tâm tiệc cưới Cung Xuân - Số 1 Võ Thị Sáu
📌 Hotline: 086.937.9662

✨Biến những ý tưởng thành hiện thực!Con bạn có thích vẽ những chú khủng long oai vệ, những nàng công chúa xinh đẹp, hay ...
29/08/2024

✨Biến những ý tưởng thành hiện thực!
Con bạn có thích vẽ những chú khủng long oai vệ, những nàng công chúa xinh đẹp, hay những chiếc xe đua tốc độ? Hãy tới lớp vẽ Cami Art để biến những ý tưởng đó thành những bức tranh sống động.
✨Vẽ không chỉ là một sở thích, mà còn là một công cụ hữu ích để phát triển toàn diện cho trẻ. Lớp học vẽ của Cami Art sẽ giúp bé:
️🎨Cải thiện khả năng tập trung: Vẽ đòi hỏi sự tập trung cao độ, giúp bé rèn luyện tính kiên nhẫn và sự tỉ mỉ.
️🎨Nâng cao khả năng giao tiếp: Qua việc chia sẻ ý tưởng và thảo luận về tác phẩm, bé sẽ tự tin hơn trong giao tiếp.
️🎨Phát triển trí tưởng tượng: Vẽ giúp bé tạo ra những thế giới mới, những câu chuyện thú vị.
👉👉Hãy cho con bạn một khởi đầu tốt đẹp 👉Đăng kí tham gia lớp học HỌC THỬ của Cami Art nơi nghệ thuật đến từ trái tim ngay hôm nay
------o0o--------
️🎨Cami Art- Nghệ thuật từ trái tim
☎️Hotline: 086.937.9662
🌟Cơ sở 1: số 14 ngõ 121 Lê Thanh Nghị (ĐH Kinh Tế)
🌟Cơ sở 2: số 351 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng
🌟Cơ sở 3: số 79 Ngõ 205 Giải Phóng

🎨 Nét cọ không chỉ là công cụ để tạo ra hình ảnh; chúng là cầu nối giữa tâm hồn và thế giới xung quanh. Những đường vẽ s...
28/08/2024

🎨 Nét cọ không chỉ là công cụ để tạo ra hình ảnh; chúng là cầu nối giữa tâm hồn và thế giới xung quanh. Những đường vẽ sắc sảo hay những nét cọ mềm mại đều chứa đựng một phần linh hồn của nghệ sĩ, như một bản giao hưởng không lời
🌸 Nhìn vào từng nét cọ, ta không thể không cảm thấy một sự đồng điệu, một nhịp đập chung của trái tim. Và chính vì thế, hội họa không chỉ là nghệ thuật; nó là sự giao thoa của những tâm hồn đang sống và thở cùng nhau trong từng đường nét và màu sắc ❤️🥰
------o0o--------
️🎨Cami Art- Nghệ thuật từ trái tim
☎️Hotline: 086.937.9662
🌟Cơ sở 1: số 14 ngõ 121 Lê Thanh Nghị (ĐH Kinh Tế)
🌟Cơ sở 2: số 351 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng
🌟Cơ sở 3: số 79 Ngõ 205 Giải Phóng

🎨 WORKSHOP HỘI HỌA “HÀ NỘI MÙA SANG THU”☎️ Bạn có cuộc gọi nhỡ từ Cami Art…?🌸 Hãy để Cami Art khơi nguồn tình yêu nghệ t...
27/08/2024

🎨 WORKSHOP HỘI HỌA “HÀ NỘI MÙA SANG THU”
☎️ Bạn có cuộc gọi nhỡ từ Cami Art…?
🌸 Hãy để Cami Art khơi nguồn tình yêu nghệ thuật đa sắc màu trong trái tim bạn. Inbox đăng ký tham gia workshop Miễn Phí của Cami Art ngay hôm nay và cùng nhau khám phá vẻ đẹp của mùa thu qua nét vẽ sáng tạo của chính mình. Bạn chỉ cần mang một tâm hồn đẹp tới, cả thế giới cứ để Cami Art lo🤭
📝 Thông Tin Chương Trình:
💦 Thời gian: 15h thứ 7 ngày 31/8/2024
💦 Địa điểm: Allan Coffe – Trung tâm tiệc cưới Cung Xuân - Số 1 Võ Thị Sáu
📌 Hotline: 086.937.9662

✨Vẽ không chỉ là một sở thích, mà còn là liệu pháp tuyệt vời để giảm stress và tăng cường sự sáng tạo. Tại Cami Art, bạn...
21/08/2024

✨Vẽ không chỉ là một sở thích, mà còn là liệu pháp tuyệt vời để giảm stress và tăng cường sự sáng tạo. Tại Cami Art, bạn sẽ được trải nghiệm một không gian thoải mái, nơi bạn có thể thả mình vào thế giới nghệ thuật và tìm thấy niềm vui đích thực.
✨Mỗi nét vẽ là một câu chuyện, mỗi màu sắc là một cảm xúc. Hãy để Cami Art giúp bạn kể câu chuyện của riêng mình.
👉Đăng kí tham gia lớp học HỌC THỬ của Cami Art nơi nghệ thuật đến từ trái tim ngay hôm nay
------o0o--------
️🎨Cami Art- Nghệ thuật từ trái tim
☎️Hotline: 086.937.9662
🌟Cơ sở 1: số 14 ngõ 121 Lê Thanh Nghị (ĐH Kinh Tế)
🌟Cơ sở 2: số 351 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng
🌟Cơ sở 3: số 79 Ngõ 205 Giải Phóng

❓ Bạn muốn khám phá tài năng ẩn giấu bên trong? Với khóa học vẽ cơ bản tại Cami Art, chúng tôi sẽ đồng hành cùng bạn từ ...
15/08/2024

❓ Bạn muốn khám phá tài năng ẩn giấu bên trong?
Với khóa học vẽ cơ bản tại Cami Art, chúng tôi sẽ đồng hành cùng bạn từ những nét vẽ đầu tiên đến việc hoàn thiện một bức tranh hoàn chỉnh.
👉Tham gia lớp học của Cami Art nơi nghệ thuật đến từ trái tim. Bạn sẽ được:
✨ Học tập trong môi trường nghệ thuật chuyên nghiệp, hiện đại.
✨ Rèn luyện kỹ năng vẽ, sáng tác dưới sự hướng dẫn tận tình của giảng viên uy tín.
✨ Tham gia các hoạt động nghệ thuật phong phú.
✨ Giao lưu, học hỏi với những người cùng đam mê.
✨ Phát triển tư duy sáng tạo, bộc lộ cá tính nghệ thuật.
👉👉 Đăng ký ngay để nhận ưu đãi đặc biệt!

------o0o--------
️🎨Cami Art- Nghệ thuật từ trái tim
☎️Hotline: 086.937.9662
🌟Cơ sở 1: số 14 ngõ 121 Lê Thanh Nghị (ĐH Kinh Tế)
🌟Cơ sở 2: số 351 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng
🌟Cơ sở 3: số 79 Ngõ 205 Giải Phóng

❓ Cuộc sống bận rộn khiến bạn cảm thấy căng thẳng, mệt mỏi? Hãy đến với lớp học vẽ của chúng tôi để tìm lại sự cân bằng ...
07/08/2024

❓ Cuộc sống bận rộn khiến bạn cảm thấy căng thẳng, mệt mỏi? Hãy đến với lớp học vẽ của chúng tôi để tìm lại sự cân bằng và thư giãn. Vẽ tranh không chỉ là một sở thích mà còn là liệu pháp tuyệt vời giúp bạn giải tỏa căng thẳng và tìm lại niềm vui trong cuộc sống.

💢Tại Cami Art nơi nghệ thuật đến từ trái tim, chúng tôi có khóa học vẽ cho mọi lứa tuổi, từ người mới bắt đầu cho đến khóa học nâng cao. 👉Hãy biến ước mơ hội họa của bạn thành hiện thực!

👉👉 Inbox để đăng ký HỌC THỬ MIỄN PHÍ ngay tuần này
------o0o--------
️🎨Cami Art- Nghệ thuật từ trái tim
☎️Hotline: 086.937.9662
🌟Cơ sở 1: số 14 ngõ 121 Lê Thanh Nghị (ĐH Kinh Tế)
🌟Cơ sở 2: số 351 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng
🌟Cơ sở 3: số 79 Ngõ 205 Giải Phóng

❓ Bạn có thường xuyên ngắm nhìn những bức tranh tuyệt đẹp trên mạng xã hội và mong muốn được tự tay sáng tạo những tác p...
05/08/2024

❓ Bạn có thường xuyên ngắm nhìn những bức tranh tuyệt đẹp trên mạng xã hội và mong muốn được tự tay sáng tạo những tác phẩm nghệ thuật của riêng mình
❓Bạn đang ấp ủ ước mơ thi vào ngành hội họa danh giá nhưng lại e dè vì lo lắng về độ khó
❓Học vẽ có thực sự gian nan như nhiều người vẫn nghĩ
👉Tham gia lớp học của Cami Art nơi nghệ thuật đến từ trái tim. Bạn sẽ được:
✨ Học tập trong môi trường nghệ thuật chuyên nghiệp, hiện đại.
✨ Rèn luyện kỹ năng vẽ, sáng tác dưới sự hướng dẫn tận tình của giảng viên uy tín.
✨ Tham gia các hoạt động nghệ thuật phong phú.
✨ Giao lưu, học hỏi với những người cùng đam mê.
✨ Phát triển tư duy sáng tạo, bộc lộ cá tính nghệ thuật.
👉👉 Inbox để nhận tư vấn thêm về lớp học MIỄN PHÍ
------o0o--------
️🎨Cami Art- Nghệ thuật từ trái tim
☎️Hotline: 086.937.9662
🌟Cơ sở 1: số 14 ngõ 121 Lê Thanh Nghị (ĐH Kinh Tế)
🌟Cơ sở 2: số 351 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng
🌟Cơ sở 3: số 79 Ngõ 205 Giải Phóng

🎨𝐕𝐞̃ 𝐧𝐞̂𝐧 𝐮̛𝐨̛́𝐜 𝐦𝐨̛ - 𝐁𝐮̛̀𝐧𝐠 𝐬𝐚́𝐧𝐠 đ𝐚𝐦 𝐦𝐞̂.💟Vẽ tranh - Nơi để bạn thả hồn vào nghệ thuật và tạm quên đi những lo toan.💟...
31/07/2024

🎨𝐕𝐞̃ 𝐧𝐞̂𝐧 𝐮̛𝐨̛́𝐜 𝐦𝐨̛ - 𝐁𝐮̛̀𝐧𝐠 𝐬𝐚́𝐧𝐠 đ𝐚𝐦 𝐦𝐞̂.
💟Vẽ tranh - Nơi để bạn thả hồn vào nghệ thuật và tạm quên đi những lo toan.
💟Tìm kiếm sự bình yên và thư giãn trong từng nét vẽ đầy cảm xúc.

👉Tham gia lớp học của Cami Art nơi nghệ thuật đến từ trái tim. Chúng tôi tự hào mang đến cho bạn:
✨ Học tập trong môi trường nghệ thuật chuyên nghiệp, hiện đại.
✨ Rèn luyện kỹ năng vẽ, sáng tác dưới sự hướng dẫn tận tình của giảng viên uy tín.
✨ Tham gia các hoạt động nghệ thuật phong phú.
✨ Giao lưu, học hỏi với những người cùng đam mê.
✨ Phát triển tư duy sáng tạo, bộc lộ cá tính nghệ thuật.

👉Hãy tới với Cami Art - Nơi nghệ thuật đến từ trái tim
👉👉Liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để được tư vấn miễn phí và đăng ký khóa học phù hợp!
------o0o--------
️🎨Cami Art- Nghệ thuật từ trái tim
☎️Hotline: 086.937.9662
🌟Cơ sở 1: số 14 ngõ 121 Lê Thanh Nghị (ĐH Kinh Tế)
🌟Cơ sở 2: số 351 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng
🌟Cơ sở 3: số 79 Ngõ 205 Giải Phóng

🎨 Cuối Tuần Vui Vẽ Tại Cami Art! 😍😍😍Cuối tuần tại Cami Art thật nhộn nhịp và tràn đầy năng lượng! Các bé mê mẩn thả hồn ...
28/07/2024

🎨 Cuối Tuần Vui Vẽ Tại Cami Art! 😍😍😍

Cuối tuần tại Cami Art thật nhộn nhịp và tràn đầy năng lượng! Các bé mê mẩn thả hồn vào từng nét cọ, từng bức tranh. Có bạn nhỏ hoàn thành xong tác phẩm lại hăm hở xin cô vẽ thêm bài khác, niềm đam mê cứ thế lan tỏa khắp phòng học 😍💝🌻🎉

Thầy cô thì nhiệt huyết giảng dạy, thấy các con yêu thích vẽ, lại càng thêm hứng khởi và năng lượng 💪🏼🎉🥰. Những bức tranh xinh xắn, đầy sáng tạo không chỉ là tác phẩm của các bé mà còn là niềm tự hào của thầy cô chúng mình đó

Hãy cùng chúng mình tạo nên những khoảnh khắc tuyệt vời, tràn đầy cảm hứng mỗi cuối tuần tại Cami Art nha! 🌹🍀🌼💐🍃🌻

Address

Số 14 Ngõ 121 Lê Thanh Nghị (ĐH Kinh Tế)
Hanoi
100000

Telephone

+84869379662

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Cami Art posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Establishment

Send a message to Cami Art:

Share