Crefftau Gelli

Directions Website Contact the establishment

Crefftau Gelli Nwyddau Cymraeg - gorchuddion golau, clustogau ayyb / Household unique items Welsh Tapestry

Dewch draw ir siop - penwythnos agored i wneud eich siopa Nadolig - cysylltwch am y cyfarwyddiadau (rhwng Bala a Chorwen...
23/10/2026

Dewch draw ir siop - penwythnos agored i wneud eich siopa Nadolig - cysylltwch am y cyfarwyddiadau (rhwng Bala a Chorwen)

Mae’r plancedi moethus ma jest y peth ar nosweithiau ôer fel heno !Mae sawl lliw gennai ar gael a’r peth gorau ydi y pri...
23/10/2026

Mae’r plancedi moethus ma jest y peth ar nosweithiau ôer fel heno !
Mae sawl lliw gennai ar gael a’r peth gorau ydi y pris - BARGEN AM £45 !!! Mae gennai nifer fach ar gael felly, os am archebu, gyrrwch neges bersonol atai cyn iddyn nhw ddiflannu !
Gwneud anrhegion Nadolig perffaith hefyd 🎄
Diolch

Os yda chi ffansi gwneud eich siopa Nadolig i gyd mewn un go !! Yna, dewch draw ir siop - penwythnos 14eg a 15fed O Dach...
23/10/2026

Os yda chi ffansi gwneud eich siopa Nadolig i gyd mewn un go !! Yna, dewch draw ir siop - penwythnos 14eg a 15fed O Dachwedd 2026 rhwng 10 a 5 or gloch. Cyfle i siopa mewn awyrgylch hamddenol braf. Mwy o fanylion i ddilyn 🎄🧑‍🎄
(Mi fydd y siop yn llawn o nwyddau arbennig i chi)

Snǐc pǐc o chydig or nwyddau dwi wedi ei gwneud heddiw 🎄
22/10/2026

Snǐc pǐc o chydig or nwyddau dwi wedi ei gwneud heddiw 🎄

Mwy o sgarffiau ♥️🩶💙Tro yma, sgarffiau hefo gwlân oên - sgarffiau moethus iawn Bargen am £22 Gyrrwch neges os hoffech ar...
21/10/2026

Mwy o sgarffiau ♥️🩶💙
Tro yma, sgarffiau hefo gwlân oên - sgarffiau moethus iawn
Bargen am £22
Gyrrwch neges os hoffech archebu
Diolch

Mae rhain yn hedfan allan a stoc fach sydd gennai FELLY os hoffech FARGEN A HANNER, bachwch eich planced / throw rwan cy...
21/10/2026

Mae rhain yn hedfan allan a stoc fach sydd gennai FELLY os hoffech FARGEN A HANNER, bachwch eich planced / throw rwan cyn iddynt ddiflannu.
Perffaith ar gyfer y gwely / soffa / cadair neu jest eich cadw yn gynnes ar nosweithiau ôer.
Mae rhain yn hynod o feddal a moethus. ‼️Bargen am £45 ‼️
Go, go, go ….

Neges foreuol i chi heddiw 😃Dwi ar fy ail loten or sgarffiau a mae nhw yn prysur redeg allan FELLY os hoffech fachu BARG...
21/10/2026

Neges foreuol i chi heddiw 😃
Dwi ar fy ail loten or sgarffiau a mae nhw yn prysur redeg allan FELLY os hoffech fachu BARGEN A HANNER - mae’r sgarffiau hyfryd , meddal, moethus yma yn £14.99
Plis gyrrwch neges bersonol i mi i archebu (dim comments - dwi methu rhain) - gyrru ar whatsapp neu messenger neu ebostio 07894202645 / [email protected]
Go, go, go …..

Pa mor hyfryd ydi y throw / flanced lliw Oren Hydrefol yma 🧡🩶Mae hi yn mesur 130cms x 150cms - perffaith ar gyfer gwely ...
20/10/2026

Pa mor hyfryd ydi y throw / flanced lliw Oren Hydrefol yma 🧡🩶
Mae hi yn mesur 130cms x 150cms - perffaith ar gyfer gwely sengl / dwbwl / brenin neu soffa / gadair
Jest y peth i gadw chi yn gynnes ar nosweithiau oèr
Pris bargen £45 - gyrrwch neges os hoffech archebu - mae nhw yn hedfan allan !!

Nwyddau newydd Du/ Llwyd 🖤🩶Rhain yn hyfrydPrisiau arbennig BARGEN - Throw £45Sgarff £14.99Clustog £30Lampshade £30-£65Gy...
19/10/2026

Nwyddau newydd Du/ Llwyd 🖤🩶
Rhain yn hyfryd
Prisiau arbennig BARGEN -
Throw £45
Sgarff £14.99
Clustog £30
Lampshade £30-£65
Gyrrwch neges os hoffech archebu unrhywbeth - neges bersonol ar messenger / whatsapp (07894202645) neu ebost - [email protected]
Dwi hefyd yn postio popeth 🖤🩶
Mae nhw wirioneddol yn hedfan allan felly, os am fachu bargen, gyrrwch neges - diolch, Gwenno

Noswaith Dda - dwi yn cael trafferth hefo negeseuon - os hoffech archebu y nwyddau hyfryd yma -pris bargen o £14.99 am s...
18/10/2026

Noswaith Dda - dwi yn cael trafferth hefo negeseuon - os hoffech archebu y nwyddau hyfryd yma -pris bargen o £14.99 am sgarff a £45 am throw/planced - yna plis allwch chi yrru neges bersonol i mi (drwy neges bersonol neu whatsapp) Diolch yn fawr. Maer nwyddau yma yn prysur redeg yn isel gennai yn barod, felly, go.go, go ……

Address

Rhwng Bala A Chorwen
Bala

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Crefftau Gelli posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Establishment

Send a message to Crefftau Gelli:

Shortcuts

Share